เมื่อวันที่ ๒ มี.ค. ๖๖ เวลา ๑๐๐๐-๑๔๐๐ น.
พ.อ. เจน สุขศรีทอง ผอ.ศภษ.ยศ.ทบ.และคณะ ได้เดินทางไปตรวจประเมินผลการฝึกอบรม พร้อมทำแบบสำรวจ และสังเกตการณ์การใช้ภาษาอังกฤษของผู้เข้ารับการฝึก Cobra Gold 2023 ณ อาคารม้าแดง อ.บ้านฉาง จว.ร.ย. เพื่อนำข้อมูลมาปรับปรุงหลักสูตรภาษาอังกฤษสำหรับกำลังพลที่จะเข้ารับการฝึก Cobra Gold ในปีต่อไป
![](https://rta-atclc.com/wp-content/uploads/2023/03/S__5431660-1024x768.jpg)
![](https://rta-atclc.com/wp-content/uploads/2023/03/S__5431661-1024x768.jpg)
![](https://rta-atclc.com/wp-content/uploads/2023/03/S__5431658-1024x768.jpg)
![](https://rta-atclc.com/wp-content/uploads/2023/03/S__5431656-1024x768.jpg)
![](https://rta-atclc.com/wp-content/uploads/2023/03/S__5431659-1024x768.jpg)