วันที่ ๒๓ ก.พ.๖๖ เวลา ๐๙๓๐-๑๑๓๐
ณ สโมสรนายทหาร พล.ร.๑๕
พ.อ.เจน สุขศรีทอง ผอ.ศภษ.ยศ.ทบ. และ คณะ ได้เดินทางไปทำการทดสอบวัดระดับความรู้ภาษาอังกฤษให้กับกำลังพลของ พล.ร.๑๕ และ มทบ.๔๖
จำนวน ๖๐ นาย โดยใช้ข้อสอบ ARELT (Army English LanguageTest) ทำการทดสอบด้วยระบบ E-Test การปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://rta-atclc.com/wp-content/uploads/2023/02/104504-1024x768.jpg)
![](https://rta-atclc.com/wp-content/uploads/2023/02/104505-1024x768.jpg)
![](https://rta-atclc.com/wp-content/uploads/2023/02/104506-1024x768.jpg)
![](https://rta-atclc.com/wp-content/uploads/2023/02/104508-1024x768.jpg)
![](https://rta-atclc.com/wp-content/uploads/2023/02/104509-1024x768.jpg)
![](https://rta-atclc.com/wp-content/uploads/2023/02/104507-768x1024.jpg)